Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8282

Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa

Dây cáp quang treo 4FO Single mode hãng Cablexa chất lượng tốt, giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.
(5/ 19 bởi 1071 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #7238
Tình trạng: Có hàng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8282 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: [email protected]
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Dây cáp quang 4FO, Cáp quang treo 4FO Single mode, Cáp quang 4FO Single mode FTTX hãng Cablexa

Cáp quang 4FO FTTX hãng Cablexa, một dòng cáp quang treo Single mode đang được đông đảo Qúy khách hàng và nhà mạng ưa chuộng sử dụng cho các kết nối truyền dẫn. Với nhiều những ưu điểm vượt trội trong cấu trúc và một mức giá thành hợp lý so với mặt bằng chung trên thị trường. Dây cáp quang 4FO Single mode FTTX thực sự đang là một giải pháp hoàn hảo không thể bỏ qua. 

Chi tiết sản phẩm này có điểm gì đặc biệt? Hãy cùng Hợp Nhất Group tìm hiểu qua phần nội dung ngắn bên dưới đây.

Cáp quang treo 4FO Single mode FTTX hãng Cablexa có kết cấu như thế nào?

Dây cáp quang treo là một trong những dòng cáp được ưa chuộng sử dụng nhiều nhất hiện nay bất kể trong nhà hay ngoài trời, cơ quan, xí nghiệp tới các hộ gia đình.

Cáp quang 4FO còn được gọi là cáp thuê bao 4FO, chúng sở hữu 2 lõi truyền dẫn có thể sử dụng làm đường truyền thoại. Cáp quang 4FO bọc chặt thuộc chuẩn ITU-TG.65x truyền tải tín hiệu ở khoảng cách rất xa với tốc độ 1Gb. Dây cáp quang 4FO bọc chặt được thiết kế để có thể sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau nên cấu tạo cũng rất đặc biệt.

cáp quang 4FO FTTX Cablexa

Dây cáp quang treo 4FO FTTX - Cáp quang 4FO Single mode hãng Cablexa được ưa chuộng sử dụng

Cáp quang 4FO treo hãng Cablexa có vỏ làm từ chất liệu nhựa tổng hợp HDPE với nhiều thành phần giúp cáp không bị thấm nước, khó bị phá vỡ ở mức nhiệt cao cũng như tác động cơ học bên ngoài môi trường. Trong cáp còn được gia cố thêm bằng dây gia cường được tạo thành từ nhiều sợi thép dạng xoắn giúp cho dây cáp có sức căng tốt hơn, không bị trùng khi thi công trên quãng đường dài.

Bao bọc lõi truyền dẫn còn có lớp ống đệm lỏng và dầu bảo vệ nhằm tạo ra một góc gập lớn hơn cho dây cáp và bảo vệ chúng khỏi sự xâm hại của nước.

Lõi truyền dẫn được làm từ sợi thủy tinh có đường kính cực nhỏ 9/125um, sợi quang truyền dẫn một cách liên tục, không có mối hàn hạn chế suy hao tín hiệu.

cáp quang 4FO FTTX Cablexa

Thông tin được in nổi trên vỏ dây cáp sẽ giúp bạn nhận biết và hiểu nhanh hơn về sản phẩm

Cáp quang treo FTTX-4FO bọc chặt Singlemode hãng Cablexa có những ưu điểm gì?

Đánh giá dựa trên các tiêu chí về tốc độ, độ bền, khoảng cách truyền dẫn…so với cáp mạng đồng sẽ giúp bạn có cái nhìn khách quan nhất về sản phẩm.

Đầu tiên phải nói tới cấu trúc, chất liệu dây cáp quang khác hoàn toàn so với dây cáp đồng, bởi vậy chúng có thể được dùng ở khoảng cách rất rất xa lên tới 120Km ở cả môi trường trong nhà và ngoài trời mà không hề hấn gì. Điều này dây cáp mạng đồng không thể làm được.

Dây cáp quang 4FO chuẩn Singlemode (cáp quang Singlemode) truyền tín hiệu bằng ánh sáng trên một tia Laser duy nhất nên độ suy hao gần như là không có và tốc độ đạt đến 1G, tính bảo mật cao với các ứng dụng đòi hỏi tốc độ mạng cao.

Cáp 4FO Cablexa được thiết kế nhỏ nhẹ, tiện lợi dễ dàng vận chuyển thi công lắp đặt sử dụng được ở trong tất cả các môi trường điều kiện khác nhau.

Bảng thông số cáp quang 4FO Single mode FTTX hãng Cablexa

Thuộc tính sản phẩm

Mô tả thuộc tính

Hãng sản xuất

Cablexa

Tên sản phẩm

Cáp quang 4FO Singlemode FTTX-4FO ( cáp quang 4 Core FTTX )

Chuẩn

Cáp quang Singlemode ( đơn mode )

Bước sóng

1310nm – 1550nm

Khoảng cách truyền dẫn

120Km

Số sợi quang

4 sợi

Tiêu chuẩn sợi quang

ITU-T G.652D, G.655

Hệ số suy hao

Bước sóng 1310 mnm < 0,04Db/km

Bước sóng 1550 < 0,30 dB/ km

Đường kính ngoài của cáp (mm)

4.0 ± 0.1mm

Cấu trúc của Cáp 4FO ống lỏng

Hình Oval

Số sợi quang đã nhuộm màu

Max. 2C

Sợi gia cường

2 sợi băng thép dạng xoắn

Thành phần chống thấm

Sợi chống thấm Water Blocking Yarn

Dây treo, Dây sợi thép bện

0.33X7

Lớp bọc

Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm

Lớp vỏ

Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Cáp quang treo 4FO-FTTX, Cáp quang 4FO Single mode hãng Cablexa đang được phân phối bởi Hợp Nhất Group với mức giá thành cạnh tranh nhất, sẵn kho số lượng lớn. Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Tại sao bạn nên mua Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa đang được phân phối bởi Hợp Nhất là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa kém chất lượng từ Phukienmang.net

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: [email protected]

Mục Lục Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
[email protected]
Mua sản phẩm Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Cáp quang treo 4FO Single mode Cablexa chính hãng