Liền kề TT17-B4 đô thị Văn Quán, Hà Đông, HN. 0385 90 8282

Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa

Cáp quang 4FO OM2 multimode - Phân phối dây Cáp quang 4FO OM2 multimode chính hãng Cablexa
(5/ 19 bởi 3566 người xem)
Giá bán: Vui lòng liên hệ
(Gọi điện, chat Zalo nhận báo giá rẻ nhất)
Sản phẩm chính hãng ®
Code: #5916
Tình trạng: Có hàng
Bảo hành: 12 tháng
Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959919
Số di động: 0385 90 8282 (Hỗ trợ 24/7)
Nhận báo giá: phukienmang@gmail.com
Hợp Nhất Group Since 2010
Hà Nội Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10, Gò Vấp.

Cáp quang 4FO GYXTW OM2 Multimode, Cáp quang 4FO Multimode bọc kim loại hãng Cablexa giá tốt

Dây cáp quang Multimode OM2 một loại cáp quang tốc độ cao, sở hữu rất nhiều những điểm vượt trội trong cấu trúc và chất liệu sử dụng hiện đang là giải pháp hoàn hảo cho các hệ thống thiêt bị mạng.

Trên thị trường hiện đang có nhiều những đơn vị cũng như nhiều luồng thông tin trái chiều về sản phẩm dây cáp quang này làm cho quý khách hàng gặp nhiều hơn những khó khăn nhất định. Dưới đây chúng tôi xin thông qua sản phẩm dây cáp quang multimode 4FO OM2 để xác thực tới quý khách hàng hình ảnh cũng như các thông tin chính xác nhất.

Thông tin sản phẩm dây cáp quang 4FO Multimode GYXTW OM2 hãng Cablexa

Cáp quang 4FO Multimode OM2 sở hữu một tốc đô truyền tải cao và được bảo vệ bởi một lớp vỏ bọc chắc chắn làm từ nhựa HDPE có thêm các thành phần phụ gia là các chất chống cháy giúp cho dây cáp cứng cáp hơn rất nhiều so với dây cáp quang Singlemode. Lớp vỏ bọc này chính là một yếu tố quan trọng giúp cáp có thể sử dụng linh hoạt trong các môi trường khác nhau.

Quan sát hình ảnh trên đây và nếu quý khách hàng vẫn còn chưa tin về sự chắc chắn của dây cáp hoàn toàn có thể thử, chắc chắn bạn sẽ bất ngờ đó. Không những thế bên trong còn có thêm 2 sợi dây gia cường bằng thép với vai trò giúp cáp có sức căng, tải trọng lớn lơn, có thể sử dụng ở trong các môi trường đặc thù như dưới lòng đất hoặc treo.

Dây cáp quang 4FO Multimode OM2 hãng Cablexa

Hình ảnh: Dây cáp quang 4FO Multimode OM2

Sự chắc chắn của dây cáp quang Multimode 4FO OM2 còn được tăng cường bởi một lớp ống bằng kim loại chứa các sợi cáp nhỏ bên trong. Ống này có nhiệm vụ tăng sự chỉu tải, lực đè nén đảm bảo sợi cáp bên trong không bị gãy hay gập quá mức.

So sánh dây cáp quang 4FO Multimode và Single mode

Cáp quang Multimode 4 core hoạt động ở bước sóng 750-850nm và truyền tín hiệu bằng nhiều tia Laser ở khoảng cách ngắn nên tốc độ đạt 1Gb và có thể lên đến 10Gb với cáp OM3.

Cáp Singlemode lại hoạt động ở bước sóng 1310-1550nm và truyền 1 đường tín hiệu nên khoảng cách có thể lên tới 120Km, tuy nhiên tốc độ chỉ đạt 1Gb nên thường được dùng phổ biến hơn cho các ựng kết nối và truyền tín hiệu diện rộng. Cấu tạo của cáp quang 4FO Multimode chắc chắn và dùng được ở nhiều những không gian khác nhau thay vì chuyên biệt như dây cáp quang 4 core chuẩn Singlemode.

cáp quang Cablexa về kho hợp nhất

Hình ảnh: Kho cáp quang 4FO Multimode OM2 tại Hợp Nhất

cáp quang Cablexa về kho hợp nhất

Cáp quang Single mode, cáp quang Multimode hãng Cablexa về trong đêm sẵn sàng phục vụ Qúy khách hàng

Những đặc điểm nổi bật của cáp quang 4FO Multimode GYXTW OM2

- Cáp quang Multimode 4FO OM2, cáp đa mode có đường kính lõi lớn hơn so với cáp quang Singlemode 50/125um, ống Loose

- Thích hợp cho việc sử dụng ở các môi trường điều kiện khác nhau như: Chôn trực tiếp, luồn cống, cáp treo (khoảng vượt).

- Công nghệ ngăn nước bằng Gel Loose Tube

- Đường kính ống đơn nhỏ, tiết kiệm không gian bên trong ống.

- Lớp vỏ bảo vệ có thể chống lại các tia cực tím bên ngoài trời, cùng với đó là độ ma sát thấp giúp dễ dàng di chuyển.

Dây cáp được làm từ nhiều thành phần khác nhau trong đó có thành phần tạo độ cứng và chất khó cháy, trên dây cáp có in nổi các thông tin cơ bản để người dùng dễ dàng nhận biết.

Dây cáp quang Multimode 4FO Cablexa này có thể sử dụng để kết nối tương thích với các thiết bị cùng chuẩn đường truyền Multimode như: bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF, dây nhảy quang multimode.

Dây cáp quang 4FO OM2 Multimode những thông số kỹ thuật quan trọng

Thuộc tính sản phẩm Mô tả chi tiết sản phẩm
Hãng Cablexa
Tên sản phẩm Cáp quang Multimode 4FO ( cáp quang treo 4FO )
Loại Multimode ( đa mode, OM2 )
Bước sóng 750nm – 850nm
Khoảng cách truyền dẫn 300m
Số sợi quang 4
Tiêu chuẩn sợi quang ITU-T G.652D, G.655
Hệ số suy hao <0.2dB
Bước sóng 750 mnm < 0,04Db/km
Bước sóng 850 < 0,30 dB/ km
Đường kính ngoài của cáp (mm) 4.0 ± 0.1mm
Số sợi quang đã nhuộm màu Max. 2C
Sợi gia cường Ống kim loại và sợi gia cường
Thành phần chống thấm Sợi chống thấm Water Blocking Yarn
Lớp bọc Nhựa PE đen, chiều dầy trung bình 2.0mm
Lớp vỏ Vật liệu Nhựa PE, HDPE màu đen

Mua dây cáp quang Multimode 4FO OM2 hãng Cablexa ở đâu?

Hợp Nhất đơn vị danh tiếng chuyên nhập khẩu và phân phối thiết bị vật tư công trình điện nhẹ, thiết bị quang, thiết bị mạng và giải pháp quang hoàn hảo. Chúng tôi phân phối các sản phẩm dây cáp quang Multimode, Singlemode các loại hãng Cablexa chất lượng tốt có đầy đủ giấy tờ CO,CQ với giá thành cạnh tranh nhất.

Với kinh nghiệm triển khai lâu năm qua nhiều dự án và sự tín nhiệm từ phía khách hàng chúng tôi sẽ tư vấn và hỗ trợ mang tới cho quý khách hàng những giá trị đích thực. Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng nhanh nhất.

Tại sao bạn nên mua Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa tại Hợp Nhất?
Hợp Nhất nhà phân phối Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa uy tín, danh tiếng 10 năm qua trên thị trường. Sản phẩm Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa đang được phân phối bởi Hợp Nhất là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa chính hãng.
Chúng tôi cam kết hoàn tiền gấp 100 lần nếu phát hiện sản phẩm Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa kém chất lượng từ Phukienmang.net

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899
    Hotline hỗ trợ: 0981 558 668
    Email đặt hàng: phukienmang@gmail.com

Mục Lục Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa

Thông tin liên hệ
Hà Nội: 024.222 55666
Hồ Chí Minh: 028.62959919
Số di động: 0981 558 668
phukienmang@gmail.com
Mua sản phẩm Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa tại Hợp Nhất Group nhà cung cấp thiết bị mạng uy tín, danh tiếng 10 năm để đảm bảo sản phẩm chính hãng. Tránh nguy cơ mua phải sản phẩm kém chất lượng...
Báo giá Cáp quang 4FO OM2 multimode Cablexa chính hãng